Jan 22, 2011

MAGAZETI NA VYAMA VYAO

Assalaam-aleykum ndugu wanablog.Leo ninapenda kutazama mgawanyo wa magazeti kwa ajili ya habari.Kama wewe simpenzi wa chama chochote hapa nchini basi kwa habari unaweza kosa gazeti la kusoma.Kwanini basi iwehivyo? Hii imetokana na waandishi wengi kuandika habari kwa mlengo wa vyama wavipendavyo hivyo habari kujaa unazi na ushabiki.Ndugu zangu magazeti yetu yamewagawa wasomaji hivi sasa, mfano Mwanaccm hapendi magazeti ya Mwanahalisi,Rai na Tanzaniadaima na kama atanunua basi kila habari kwake anaiangalia kwa jicho la pili.Vilevile kwa upande wa Mwanachadema mambo niyaleyale hawezi kununua mfano magazeti ya Uhuru,Habarileo na Mtanzania nakama atanunua basi kila habari ataitazama kwa mtazamo hasi sawa na mwanaccm afanyavyo. Ushauri wangu kwa waandishi wa Habari ni kuwa andikeni habari zisizoegemea upande wowote ili sisi wasomaji tuwe na imani na habari zenu mnazoandika,kwani sasa tunaona habari nyingi ni za MWAMBA NGOMA.

1 comment:

Tafadhali toa maoni yenye kujenga na sikuboa.Lugha chafu zisitumike.