Jan 23, 2011

BOMU KULIPUKA CCM

Bomu lilotegwa na kusubiri kulipuka ndani ya CCM ni lile sakata la DOWANS. Sakata hilo limeingia katika sura mpya baada ya habari za ndani ya UVCCM Mwanza zina sema fedha za malipo ya DOWANS ni fedha za uchaguzi zilizokopwa hivyo zinafanyika juhudi za kila namna ili kuzirejesha kwa njia hiyo,hilo limebainika.Blog ya KIDAU ikifanya mahojiano na mwanachama mmoja ambaye hakutaka jina lake litajwe mtandaoni.Mwanachama huyo aliye kwenye umoja huo wa vijana wa chama tawala aliongeza kuwa 'hii dowans ni aibu kwa chama kwani asiyejua ninani?Hatutaki dowans ilipwe kwa kua kuilipa kutasababisha chama kupoteza imani kwa wapiga kura wetu,na huo ndio msimamo wa UVCCM.Kuhusu mawaziri kukosoana hadharani alisema huo ni utovu wa nidhamu na ukosefu wa maadili,kwani wanapo mahali pa kupingana napo ni kwenye baraza la mawaziri. Akaongeza sasa kuwa bomu muda wowote litalipuka endapo wazee watailipa dowans.

No comments:

Post a Comment

Tafadhali toa maoni yenye kujenga na sikuboa.Lugha chafu zisitumike.