Feb 19, 2011

MAJONZI KWA WATANZANIA.

Majonzi makubwa yametukumba tena watanzania.Mabomu yaliyolipuka Gongo la Mboto jijini Dar es salaam kwenye ghala la JWTZ la silaha limesababisha vifo na majeruhi mengi,kwani hii imetutonesha vidonda vya mabomu ya Mbagala ambayo yalisababisha maafa makubwa pia. Kidau inawafariji wahanga wote wa kadhia hiyo na kuwapa pole pamoja na dua kwa Mungu.Mungu atufanyie wepesi katika haya mazito na kutufuta machozi kutokana na majonzi haya."Eee Mungu wenye majeraha uwaponye kwa nguvu zako na waliopoteza ndugu basi wajaalie waonekane ili nyoyo zetu zifarijike".Ee Mungu tupe faraja nyoyoni mwetu na utujaalie Amani katika miji yetu, utubariki kwa mvua na mazao.Aaaamin.

No comments:

Post a Comment

Tafadhali toa maoni yenye kujenga na sikuboa.Lugha chafu zisitumike.